Zheng Hong ty TNHH thương mại

Nhà
Sản phẩm
Về chúng tôi
Tham quan nhà máy
Kiểm soát chất lượng
Liên hệ chúng tôi
Yêu cầu báo giá
Nhà Sản phẩmSử dụng router Cisco

ISR 4321 Được sử dụng Router của Cisco 2 NIM Slot 2 cổng WAN / LAN 10/100/1000 nhẹ

Sản phẩm tuyệt vời và dịch vụ Nice! Đối tác dài hạn

—— Tom

Là dịch vụ khách hàng tốt nhất mà tôi từng có khi đặt mua sản phẩm từ công ty. Dịch vụ khách hàng tuyệt vời, thân thiện, chuyên nghiệp và tốt nhất của tất cả

—— John

Vận chuyển nhanh và gói hàng tuyệt vời, hy vọng sẽ sớm hoạt động trở lại.

—— Austin

Tôi trò chuyện trực tuyến bây giờ

ISR 4321 Được sử dụng Router của Cisco 2 NIM Slot 2 cổng WAN / LAN 10/100/1000 nhẹ

Trung Quốc ISR 4321 Được sử dụng Router của Cisco 2 NIM Slot 2 cổng WAN / LAN 10/100/1000 nhẹ nhà cung cấp
ISR 4321 Được sử dụng Router của Cisco 2 NIM Slot 2 cổng WAN / LAN 10/100/1000 nhẹ nhà cung cấp ISR 4321 Được sử dụng Router của Cisco 2 NIM Slot 2 cổng WAN / LAN 10/100/1000 nhẹ nhà cung cấp ISR 4321 Được sử dụng Router của Cisco 2 NIM Slot 2 cổng WAN / LAN 10/100/1000 nhẹ nhà cung cấp

Hình ảnh lớn :  ISR 4321 Được sử dụng Router của Cisco 2 NIM Slot 2 cổng WAN / LAN 10/100/1000 nhẹ

Thông tin chi tiết sản phẩm:

Nguồn gốc: US / CN / MY / MX
Hàng hiệu: Cisco
Chứng nhận: CE ROHS
Số mô hình: ISR4321 / K9

Thanh toán:

Số lượng đặt hàng tối thiểu: 1
chi tiết đóng gói: đóng gói trung lập
Thời gian giao hàng: 2-3 ngày
Điều khoản thanh toán: T/T, Western Union, MoneyGram, Paypal
Contact Now
Chi tiết sản phẩm
loại hình: router CF / RAM: 4G / 2G
Giao diện: 2GE Khe NIM: 2
Bộ tính năng: Nền tảng IP Điều kiện: đã sử dụng

Cisco ISR 4321 (2GE, 2NIM, 4G FLASH, 4G DRAM, IPB) được sử dụng router điều kiện

Hình 1 cho thấy sự xuất hiện của Cisco ISR4321 / K9.

Bảng 1 cho thấy các thông số nhanh.

Mã sản phẩm Cisco ISR4321 / K9
Tổng khối lượng 50 Mbps đến 100 Mbps
Tổng số cổng WAN hoặc LAN 10/100/1000 trên máy bay 2
Cổng dựa trên RJ-45 2
Cổng dựa trên SFP 1
Các khe cắm NIM (các module giao diện mạng) 2
Khe cắm ISC trên boong 1
Ký ức 4 GB (mặc định) / 8 GB (tối đa)
Bộ nhớ flash 4 GB (mặc định) / 8 GB (tối đa)
Tùy chọn cung cấp điện Bên ngoài: AC và PoE
Chiều cao 1 RU
Kích thước (H x W x D) 44,55 x 369,57 x 294,64 mm
Trọng lượng bao bì 9,19 Kg

Thông tin chi tiết sản phẩm

Có 8 đèn LED trên bảng điều khiển phía trước.

Bảng 2 cho thấy mô tả của các đèn LED.

Đèn LED Đại diện Màu Sự miêu tả
POE0 POE PSU màu xanh lá PoE đang bật và cung cấp năng lượng.
Hổ phách PoE đang trong tình trạng không thành công.
Tắt Cung cấp PoE không có mặt.
ĐÈN FLASH Trạng thái Flash của Hệ thống Chớp Xanh Đèn Compact Flash / eUSB hiện có và hiện đang được truy cập.
TEMP Trạng thái nhiệt độ Màu xanh lục Tất cả các cảm biến nhiệt độ trong hệ thống nằm trong phạm vi chấp nhận được.
Hổ phách Một hoặc nhiều cảm biến nhiệt độ trong hệ thống nằm ngoài phạm vi chấp nhận được.
Tắt Nhiệt độ không được theo dõi.
PWR Hệ thống điện màu xanh lá Hệ thống điện được bật và hoạt động chính xác.
Xanh nhấp nháy Hệ thống điện đang trong quá trình tắt máy.
Hổ phách Hệ thống điện lên, nhưng khởi tạo cấp thấp không thành công.
Amber nhấp nháy Hệ thống điện lên, nhưng hệ thống đã không được thiết lập lại.
Tắt Tắt hệ thống.
SSD Trạng thái Slot mSATA màu xanh lá SSD mSATA có mặt và được bật.
Hổ phách Khởi tạo với lỗi.
Tắt Không có mặt.
LÀ C Trạng thái Vùng ISC màu xanh lá PVDM4 hiện diện và cho phép.
Hổ phách Khởi tạo với lỗi.
Tắt Không có mặt.
QUẠT Trạng thái Fan màu xanh lá Tất cả các quạt đang hoạt động.
Hổ phách Một fan hâm mộ đã ngừng làm việc.
Nhấp nháy Amber Hai hoặc nhiều quạt đã dừng làm việc, hoặc khay quạt đã được gỡ bỏ.
Tắt Người hâm mộ không được theo dõi.
STAT Trạng thái Hệ thống Màu xanh lục Hệ thống hoạt động bình thường.
Nhấp nháy màu vàng BIOS / Rommon đang khởi động.
Hổ phách BIOS / Rommon đã hoàn thành quá trình khởi động, và hệ thống là lúc phần mềm nền tảng khởi động hoặc khởi động Rommon.
Tắt Hệ thống không phải là khỏi đặt lại hoặc hình ảnh BIOS không thể tải được.

Hình 3 cho thấy bảng sau của Cisco ISR4321 / K9.

Chú thích:

Grounding Cổng GE 0/0/1 (cáp đồng)
Công tắc điện Cổng GE 0/0/0 SFP (cáp quang)
Đầu nối nguồn điện Khe cắm NIM
Cổng GE "MGMT" (có cổng USB bên dưới) Cổng GE 0/0/0 RJ-45 (cáp đồng)
Cổng USB loại B mini Cảng phụ trợ
Cổng điều khiển

· NIMs hỗ trợ 2 chiều rộng đơn hoặc 1 đôi.

Các mô-đun, thẻ, giấy phép & phụ kiện

Cisco ISR4321 / K9 là một trong những bộ định tuyến dòng Cisco 4000 series hỗ trợ các khe cắm thẻ và mô-đun mới như NIM, ISC, vv Bên cạnh đó, Cisco ISR4321 / K9 có thể nâng cấp bằng giấy phép.

Bảng 3 cho thấy một số mô-đun được khuyến cáo, thẻ, giấy phép và một số cáp.

Mặt hàng Mô hình Sự miêu tả
Giấy phép L-SL-4320-APP-K9 = Giấy phép của Cisco AppX L-SL-4320-APP-K9 = với 200 conns / ISRWAAS hoặc 750 conns / vWAAS
Cáp Serial Cáp thông minh CAB-SS-449FC Cáp Cisco CAB-SS-449FC RS-449, Dòng DCE cho Smart Serial, 10 chân
Cáp điều khiển và phụ CAB-CONSOLE-RJ45 Cáp điều khiển CAB của Cisco CAB-CONSOLE-RJ45 6ft với RJ45 và DB9F
CAB-CONSOLE-USB Cáp Cáp Cisco CAB-CONSOLE-USB 6 ft với USB Loại A và Mini-B
Các module giao diện mạng NIM-2CE1T1-PRI Mô đun giao diện mạng thoại và thoại đa cấp của Cisco Multiflex Trunk
NIM-1MFT-T1 / E1 Môđun giao diện mạng đa phương tiện Voice and WAN của Cisco Fourth-Generation Multiflex Trunk
NIM-4E / M Thẻ giao diện thoại thoại tương tự (tai và miệng)
NIM-2FXS Thẻ giao diện thoại thoại tương tự Cisco Analog NIM-2FXS
NIM-2FXS / 4FXO Thẻ giao diện thoại thoại tương tự Cisco Analog NIM-2FXS / 4FXO
SFP cho cổng GE của On-Board GLC-LH-SMD Bộ thu phát Cisco GLC-LH-SMD 1000BASE-LX / LH SFP, MMF / SMF, 1310nm, DOM
GLC-ZX-SMD Mô-đun thu phát SFP của Cisco GLC-ZX-SMD 1000BASE-ZX, SMF, 1550nm, DOM
GLC-SX-MMD Mô-đun thu phát SFP của Cisco GLC-SX-MMD 1000BASE-SX, MMF, 850nm, DOM

So với các mục tương tự

Mô hình ISR4451-X / K9 ISR4431 / K9 ISR4351 / K9 ISR4331 / K9 ISR4321 / K9
Tổng khối lượng 1 Gbps đến 2 Gbps 500 Mbps đến 1 Gbps 200 Mbps đến 400 Mbps 100 Mbps đến 300 Mbps 50 Mbps đến 100 Mbps

Tổng số trên WAN hoặc

Cổng LAN 10/100/1000

4 4 3 3 2
Cổng dựa trên RJ-45 4 4 3 2 2
Cổng dựa trên SFP 4 4 3 2 1
Các khe cắm dịch vụ nâng cao 2 0 2 1 0
Khe cắm NIM 3 3 3 2 2
Khe cắm ISC trên boong 1 1 1 1 1
Chiều cao 2 1 2 1 1

Sự bảo đảm:

  • Chúng tôi hứa sản phẩm là bản gốc của Cisco, đã được kiểm tra tốt trước khi vận chuyển. Bảo đảm không phải DOA
  • Chúng tôi cung cấp bảo hành 90 ngày đối với thiết bị đã sử dụng, nếu thiết bị bạn mua có bất kỳ lỗi nào trong thời hạn bảo hành, chúng tôi sẽ thay thế thiết bị. (Các thiệt hại nhân tạo và sự cố do sử dụng sai mục đích không nằm trong phạm vi bảo hành)
  • Bảo hành 1 năm cho Thiết bị mới, tất cả các mặt hàng mới đều được niêm phong trong Hộp của Cisco.





Đang chuyển hàng:

  • Tất cả các mặt hàng được chuyên nghiệp đóng gói bằng cách sử dụng vật liệu đóng gói sẽ bảo vệ thiết bị khỏi bị hư hỏng. Bảo đảm không phải DOA
  • Chúng tôi vận chuyển tất cả các mặt hàng trên toàn thế giới. Vui lòng liên hệ với chúng tôi để biết chi phí vận chuyển và hướng dẫn
  • Chúng tôi có thể gửi qua UPS, DHL, EMS, FEDEX và bất kỳ cách nào khác theo yêu cầu.để đảm bảo nó thuận tiện nhất cho bạn

Chi tiết liên lạc
Zheng Hong Trade Co.,Ltd.

Người liên hệ: Sales Manager

Gửi yêu cầu thông tin của bạn trực tiếp cho chúng tôi (0 / 3000)