Zheng Hong ty TNHH thương mại

Nhà
Sản phẩm
Về chúng tôi
Tham quan nhà máy
Kiểm soát chất lượng
Liên hệ chúng tôi
Yêu cầu báo giá
Nhà Sản phẩmThẻ giao diện Cisco

Cổng kết nối Cisco 4 Port Gigabit Wic Wan Thẻ Hỗ trợ Giao thức dự phòng EHWIC-4ESG

Sản phẩm tuyệt vời và dịch vụ Nice! Đối tác dài hạn

—— Tom

Là dịch vụ khách hàng tốt nhất mà tôi từng có khi đặt mua sản phẩm từ công ty. Dịch vụ khách hàng tuyệt vời, thân thiện, chuyên nghiệp và tốt nhất của tất cả

—— John

Vận chuyển nhanh và gói hàng tuyệt vời, hy vọng sẽ sớm hoạt động trở lại.

—— Austin

Tôi trò chuyện trực tuyến bây giờ

Cổng kết nối Cisco 4 Port Gigabit Wic Wan Thẻ Hỗ trợ Giao thức dự phòng EHWIC-4ESG

Trung Quốc Cổng kết nối Cisco 4 Port Gigabit Wic Wan Thẻ Hỗ trợ Giao thức dự phòng EHWIC-4ESG nhà cung cấp
Cổng kết nối Cisco 4 Port Gigabit Wic Wan Thẻ Hỗ trợ Giao thức dự phòng EHWIC-4ESG nhà cung cấp Cổng kết nối Cisco 4 Port Gigabit Wic Wan Thẻ Hỗ trợ Giao thức dự phòng EHWIC-4ESG nhà cung cấp

Hình ảnh lớn :  Cổng kết nối Cisco 4 Port Gigabit Wic Wan Thẻ Hỗ trợ Giao thức dự phòng EHWIC-4ESG

Thông tin chi tiết sản phẩm:

Nguồn gốc: Trung Quốc, Mỹ, Thiland, Malaysia, Singapore vv
Hàng hiệu: Cisco
Chứng nhận: CE ROHS
Số mô hình: EHWIC-4ESG

Thanh toán:

Số lượng đặt hàng tối thiểu: 1 đơn vị
chi tiết đóng gói: đóng gói âm thanh
Thời gian giao hàng: 1-3 ngày làm việc
Điều khoản thanh toán: Western Union, T / T
Khả năng cung cấp: 30 chiếc mỗi tuần
Contact Now
Chi tiết sản phẩm
Điều kiện: Đã sử dụng thương hiệu: Cisco
Desc: Thẻ giao diện WAN tốc độ cao nâng cao Port: 4
Loại cổng: 4 x 10/100 / 1000Base-T WAN ứng dụng: Cisco 1900/2900/3900

Cisco EHWIC-4ESG Thẻ giao diện Cisco Thẻ 4 cổng Gigabit WAN Interface Card

Tổng quan (EHWIC-4ESG)

Cổng giao tiếp WAN tốc độ cao Ethernet Enhanced EHWIC-4ESG của Cisco trang bị cổng chuyển mạch 4 × 10/100/1000 để tích hợp với Thiết bị định tuyến dịch vụ tích hợp của Cisco 2 (ISR2).

Các tính năng

Hình 1 cho thấy EHWIC-4ESG.

* Cổng chuyển đổi 4 x 10/100/1000

* Các tính năng chuyển mạch lớp 2 như autosensing cổng, IEEE802.1P, IEEE802.1x, SNMPV1, V2, V3, QoS, Vlan trunking, STP

* 8 hàng đợi QoS trên mỗi cổng, định tuyến khiếm khuyết định hình (SDWRR), cổng an toàn năng động, intrachassis cascading

Hỗ trợ giao thức thừa như HSRP, VRRP và BLGP

* Cung cấp định tuyến IP, và khả năng cổng nối thoại vào một khung gầm đơn để chứa; nhu cầu về dữ liệu lưu lượng truy cập cao từ các doanh nghiệp vừa và nhỏ hoặc văn phòng chi nhánh của doanh nghiệp.

Các bộ định tuyến hỗ trợ

Bảng 1 cho thấy sự hỗ trợ của Cisco Gigabit Ethernet EHWIC So sánh. Các bộ định tuyến này đều hỗ trợ EHWIC-4ESG.

Nền tảng được hỗ trợ Số lượng các mô đun được hỗ trợ
Cisco 3945E ISR 3
Cisco 3925E ISR 3
Cisco 3945 ISR 4
Cisco 3925 ISR 4
Cisco 2951 ISR 4
Cisco 2921 ISR 4
Cisco 2911 ISR 4
Cisco 2901 ISR 4
Cisco 1941W ISR 2
Cisco 1941 ISR 2
Cisco 1921 ISR 1

Mô đun SFP được hỗ trợ

Bảng 2 mô tả mô đun SFP Transceiver được hỗ trợ trên EHWIC-4ESG.

Mô hình Sự miêu tả
GLC-LH-SMD Mô-đun thu phát 1000BASE-LX / LH SFP, MMF / SMF, 1310nm, DOM
GLC-SX-MMD Môđun thu phát 1000BASE-SX SFP, MMF, 850nm, DOM
GLC-T 1000BASE-T SFP

So với mục tương tự

Bảng 3 cho thấy sự so sánh giữa EHWIC-1GE-SFP-CU và EHWIC-4ESG.

Mô hình EHWIC-1GE-SFP-CU EHWIC-4ESG
Loại sản phẩm: Thẻ giao tiếp HWIC nâng cao Thẻ giao tiếp HWIC nâng cao
Giao diện / Cổng 1 x 10/100 / 1000Base-T LANp
Ứng dụng / Cách sử dụng:

Mạng dữ liệu

Mạng diện rộng

Mạng Quang

Mạng dữ liệu

Mạng diện rộng

Sự bảo đảm:

  • Chúng tôi hứa sản phẩm là bản gốc của Cisco, đã được kiểm tra tốt trước khi vận chuyển. Bảo đảm không phải DOA
  • Chúng tôi cung cấp bảo hành 90 ngày đối với thiết bị đã sử dụng, nếu thiết bị bạn mua có bất kỳ lỗi nào trong thời hạn bảo hành, chúng tôi sẽ thay thế thiết bị. (Các thiệt hại nhân tạo và sự cố do sử dụng sai mục đích không nằm trong phạm vi bảo hành)
  • Bảo hành 1 năm cho Thiết bị mới, tất cả các mặt hàng mới đều được niêm phong trong Hộp của Cisco.

Đang chuyển hàng:

  • Tất cả các mặt hàng được chuyên nghiệp đóng gói bằng cách sử dụng vật liệu đóng gói sẽ bảo vệ thiết bị khỏi bị hư hỏng. Bảo đảm không phải DOA
  • Chúng tôi vận chuyển tất cả các mặt hàng trên toàn thế giới. Vui lòng liên hệ với chúng tôi để biết chi phí vận chuyển và hướng dẫn
  • Chúng tôi có thể gửi qua UPS, DHL, EMS, FEDEX và bất kỳ cách nào khác theo yêu cầu.để đảm bảo nó thuận tiện nhất cho bạn

Chi tiết liên lạc
Zheng Hong Trade Co.,Ltd.

Người liên hệ: Sales Manager

Gửi yêu cầu thông tin của bạn trực tiếp cho chúng tôi (0 / 3000)