Zheng Hong ty TNHH thương mại

Nhà
Sản phẩm
Về chúng tôi
Tham quan nhà máy
Kiểm soát chất lượng
Liên hệ chúng tôi
Yêu cầu báo giá
Nhà Sản phẩmSử dụng Catalyst Switch

WS-C2960X-24TD-L Công cụ Catalyst Switch 2960X 24 GigE 2 X 10G SFP + Base LAN

Sản phẩm tuyệt vời và dịch vụ Nice! Đối tác dài hạn

—— Tom

Là dịch vụ khách hàng tốt nhất mà tôi từng có khi đặt mua sản phẩm từ công ty. Dịch vụ khách hàng tuyệt vời, thân thiện, chuyên nghiệp và tốt nhất của tất cả

—— John

Vận chuyển nhanh và gói hàng tuyệt vời, hy vọng sẽ sớm hoạt động trở lại.

—— Austin

Tôi trò chuyện trực tuyến bây giờ

WS-C2960X-24TD-L Công cụ Catalyst Switch 2960X 24 GigE 2 X 10G SFP + Base LAN

Trung Quốc WS-C2960X-24TD-L Công cụ Catalyst Switch 2960X 24 GigE 2 X 10G SFP + Base LAN nhà cung cấp
WS-C2960X-24TD-L Công cụ Catalyst Switch 2960X 24 GigE 2 X 10G SFP + Base LAN nhà cung cấp WS-C2960X-24TD-L Công cụ Catalyst Switch 2960X 24 GigE 2 X 10G SFP + Base LAN nhà cung cấp WS-C2960X-24TD-L Công cụ Catalyst Switch 2960X 24 GigE 2 X 10G SFP + Base LAN nhà cung cấp WS-C2960X-24TD-L Công cụ Catalyst Switch 2960X 24 GigE 2 X 10G SFP + Base LAN nhà cung cấp

Hình ảnh lớn :  WS-C2960X-24TD-L Công cụ Catalyst Switch 2960X 24 GigE 2 X 10G SFP + Base LAN

Thông tin chi tiết sản phẩm:

Nguồn gốc: US / CN / MY / MX
Hàng hiệu: Cisco
Chứng nhận: CE ROHS
Số mô hình: WS-C2960X-24TD-L

Thanh toán:

Số lượng đặt hàng tối thiểu: 1
chi tiết đóng gói: đóng gói trung lập
Thời gian giao hàng: 2-3 ngày
Điều khoản thanh toán: T/T, Western Union, MoneyGram, Paypal
Contact Now
Chi tiết sản phẩm
Kiểu: giga cổng chuyển đổi Xếp chồng: có thể xếp chồng
Loạt: 2960x Bộ tính năng: LAN BASE
Uplinks: 2 SFP + 10G Stack Module Tùy chọn: C2960X-STACK

WS-C2960X-24TD-L sử dụng công tắc Catalyst 2960-X 24 GigE, 2 x 10G SFP +, LAN Base

Bảng 1 cho thấy các thông số nhanh.

Mã sản phẩm WS-C2960X-24TD-L
Loại bao vây Rack-mountable - 1U
Bộ tính năng Cơ sở LAN
Giao diện Uplink 2 x 10G SFP +
Cổng 24 cổng 10/100/1000 Ethernet Gigabit
Khả năng PoE có sẵn không ai
Số xếp chồng tối đa số 8
Stack băng thông 80G
Hiệu suất chuyển tiếp 95,2Mpps
Chuyển băng thông 216Gb / giây
RAM 512 MB
Bộ nhớ flash 128 MB
Thứ nguyên 44,5cm x 27,9cm x 4,45cm
Gói trọng lượng 9,19 Kg

Thông tin chi tiết sản phẩm

Hình 2 cho thấy bảng mặt trước của WS-C2960X-24TD-L.

Chú thích:

① Cổng quản lý Ethernet ⑥ Cổng mô-đun SFP

Nút chế độ ⑦ 24 x 10/100/1000 cổng

③ Đèn LED chuyển đổi ⑧ Đèn LED CONSOLE

④ Cổng USB loại nhỏ B (bảng điều khiển) ⑨ Đèn LED MGMT

⑤ Cổng USB loại A ⑩ Cổng giao diện điều khiển RJ-45

· Các đèn LED Switch bao gồm đèn LED SYST, STAT, SPEED, RPS, MAST và STACK.

Hình 3 cho thấy bảng điều khiển phía sau của switch Cisco Catalyst 2960X-24TD-L.

Chú thích:

① Khe cắm và nắp mô-đun FlexStack-Plus ③ Đầu nối RPS

② Quạt hút ④ Đầu nối nguồn AC

Hình 4 cho thấy khả năng xếp chồng.

Bộ chuyển đổi C2960X này cung cấp khả năng xếp chồng lên tới 8 thiết bị chuyển mạch với cùng một loạt cơ sở LAN 2960-X. Nó cũng có thể xếp chồng lên đến 4 thiết bị chuyển mạch xếp chồng khi được trộn với bộ chuyển mạch cơ sở LAN 2960-S.

Các phụ kiện

Bảng 2 cho thấy một số phụ kiện của WS-C2960X-24TD-L.

Mô hình Sự miêu tả
C2960X-STACK Catalyst 2960-X FlexStack Plus Stacking Module
CAB-STK-E-0.5M Cáp xếp hàng Cisco FlexStack
GLC-LH-SM GE SFP, đầu nối LC LX / LH thu phát
GLC-SX-MMD Module thu phát SFP 1000BASE-SX, MMF, 850nm, DOM
CAB-CONSOLE-RJ45 Cáp điều khiển 6ft với RJ45 và DB9F
CAB-CONSOLE-USB Cáp điều khiển 6 ft với USB loại A và mini-B

Sự bảo đảm:

  • Chúng tôi hứa sản phẩm là bản gốc của Cisco, được kiểm tra kỹ trước khi giao hàng. Đảm bảo không DOA
  • Chúng tôi cung cấp một 90 ngày bảo hành cho sử dụng thiết bị, nên các thiết bị bạn mua có bất kỳ khiếm khuyết làm việc trong thời gian bảo hành chúng tôi sẽ thay thế các đơn vị. (Thiệt hại nhân tạo và sự cố do sử dụng sai không nằm trong phạm vi bảo hành)
  • Bảo hành 1 năm cho các thiết bị mới, tất cả các sản phẩm mới đều được niêm phong mới trong Cisco Box.





Đang chuyển hàng:

  • Tất cả các mục được đóng gói chuyên nghiệp bằng cách sử dụng vật liệu đóng gói sẽ bảo vệ thiết bị khỏi bị hư hỏng. Đảm bảo không DOA
  • Chúng tôi tàu tất cả các mặt hàng trên toàn thế giới. Vui lòng liên hệ với chúng tôi để biết chi phí giao hàng và hướng dẫn
  • Chúng tôi có thể gửi qua UPS, DHL, EMS, FEDEX và bất kỳ cách nào khác theo yêu cầu. Để đảm bảo nó thuận tiện nhất cho bạn

Chi tiết liên lạc
Zheng Hong Trade Co.,Ltd.

Người liên hệ: Sales Manager

Gửi yêu cầu thông tin của bạn trực tiếp cho chúng tôi (0 / 3000)