Zheng Hong ty TNHH thương mại

Nhà
Sản phẩm
Về chúng tôi
Tham quan nhà máy
Kiểm soát chất lượng
Liên hệ chúng tôi
Yêu cầu báo giá
Nhà Sản phẩmThẻ giao diện Cisco

Cổng Ethernet Cisco EFP 1GE SFP CU Cổng tăng cường Chế độ Hiển thị Kép Hiển thị SFP Kỹ thuật số

Sản phẩm tuyệt vời và dịch vụ Nice! Đối tác dài hạn

—— Tom

Là dịch vụ khách hàng tốt nhất mà tôi từng có khi đặt mua sản phẩm từ công ty. Dịch vụ khách hàng tuyệt vời, thân thiện, chuyên nghiệp và tốt nhất của tất cả

—— John

Vận chuyển nhanh và gói hàng tuyệt vời, hy vọng sẽ sớm hoạt động trở lại.

—— Austin

Tôi trò chuyện trực tuyến bây giờ

Cổng Ethernet Cisco EFP 1GE SFP CU Cổng tăng cường Chế độ Hiển thị Kép Hiển thị SFP Kỹ thuật số

Trung Quốc Cổng Ethernet Cisco EFP 1GE SFP CU Cổng tăng cường Chế độ Hiển thị Kép Hiển thị SFP Kỹ thuật số nhà cung cấp
Cổng Ethernet Cisco EFP 1GE SFP CU Cổng tăng cường Chế độ Hiển thị Kép Hiển thị SFP Kỹ thuật số nhà cung cấp Cổng Ethernet Cisco EFP 1GE SFP CU Cổng tăng cường Chế độ Hiển thị Kép Hiển thị SFP Kỹ thuật số nhà cung cấp

Hình ảnh lớn :  Cổng Ethernet Cisco EFP 1GE SFP CU Cổng tăng cường Chế độ Hiển thị Kép Hiển thị SFP Kỹ thuật số

Thông tin chi tiết sản phẩm:

Nguồn gốc: Trung Quốc, Malaysia, Singapore, Thiland, v.v ...
Hàng hiệu: Cisco
Chứng nhận: CE ROHS
Số mô hình: EHWIC-1GE-SFP-CU

Thanh toán:

Số lượng đặt hàng tối thiểu: 1
Thời gian giao hàng: 2-3 ngày
Khả năng cung cấp: 100pcs mỗi tháng
Contact Now
Chi tiết sản phẩm
loại hình: Thẻ giao diện Chế độ: EHWIC-1GE-SFP-CU
Cổng T: 1 Cổng SFP: 1
tính năng: DOM ứng dụng: 1900/2900/3900

EHWIC-1GE-SFP-CU Bộ chuyển đổi giao diện Cisco Card tăng cường cổng thẻ SFP

Tổng quan (EHWIC-1GE-SFP-CU)

Thẻ giao diện HWIC nâng cấp của Cisco tích hợp cả hai cổng SFP và RJ-45. EHWIC-1GE-SFP-CU tăng tốc độ hội tụ các ứng dụng như truy cập Ethernet WAN, IVR, và kết nối tốc độ cao với thiết bị chuyển mạch LAN.

Các tính năng

Hình 1 cho thấy EHWIC-1GE-SFP-CU.

☆ 1 10/100/1000 cổng Base-T

☆ 1 cổng SFP hai chế độ

☆ Giám sát quang điện kỹ thuật số (DOM)

☆ EHWIC đơn rộng, nhưng không có hạn chế về vị trí

☆ Kết nối chi phí thấp, tốc độ cao và đường dài cho Cisco ISRs, kết nối interoffice để tránh đường dây thuê đắt tiền

☆ Có thể có cổng SFP hoặc RJ-45, 1 cổng đang hoạt động

Cổng duy nhất có thể được kích hoạt khi tích hợp với Cisco Router Integrated Service Router Generation 2 (ISR G2). EHWIC-1GE-SFP-CU có cổng SFP và cổng đồng RJ-45, nơi SFP (mini-GBIC) hoặc RJ-45 có thể hoạt động, nhưng không phải lúc nào cả.

Các bộ định tuyến hỗ trợ

Hình 2 cho thấy rằng EHWIC-1GE-SFP-CU có thể được cài đặt trong các bộ định tuyến Cisco ISR G2.

Hiệu năng cao của Gigabit Ethernet được tăng cường trong các bộ định tuyến Cisco ISR G2 mang lại các tính năng mới và cung cấp nhiều dung lượng cho các tính năng cầu nối IVR hiện có và nhiều hơn nữa. Thẻ Gigabit Ethernet EHWIC-1GE-SFP-CU linh hoạt cho phép văn phòng chi nhánh tiết kiệm chi phí bằng cách sử dụng các liên kết lên mạng tốc độ cao kết nối với các dịch vụ lớp WAN Ethernet 2 và 3 trong các môi trường khác nhau.

Bảng 1 cho thấy sự hỗ trợ của Cisco Gigabit Ethernet EHWIC So sánh. Các bộ định tuyến này đều hỗ trợ EHWIC-1GE-SFP-CU.

Nền tảng được hỗ trợ Số lượng các mô đun được hỗ trợ
Cisco 3945E ISR 3
Cisco 3925E ISR 3
Cisco 3945 ISR 4
Cisco 3925 ISR 4
Cisco 2951 ISR 4
Cisco 2921 ISR 4
Cisco 2911 ISR 4
Cisco 2901 ISR 4
Cisco 1941W ISR 2
Cisco 1941 ISR 2
Cisco 1921 ISR 1

Mô đun SFP Transceiver được hỗ trợ

Bảng 2 mô tả mô đun SFP Transceiver được hỗ trợ trên EHWIC-1GE-SFP-CU.

Mô hình Sự miêu tả
GLC-LH-SMD Mô-đun thu phát 1000BASE-LX / LH SFP, MMF / SMF, 1310nm, DOM
GLC-SX-MMD Môđun thu phát 1000BASE-SX SFP, MMF, 850nm, DOM
GLC-T 1000BASE-T SFP

So với mục tương tự

Bảng 3 cho thấy sự so sánh giữa EHWIC-1GE-SFP-CU và EHWIC-4ESG.

Mô hình EHWIC-1GE-SFP-CU EHWIC-4ESG
Loại sản phẩm: Thẻ giao tiếp HWIC nâng cao Thẻ giao tiếp HWIC nâng cao
Giao diện / Cổng 1 x 10/100 / 1000Base-T LAN 4 x 10/100 / 1000Base-T WAN
Ứng dụng / Cách sử dụng:

Mạng dữ liệu

Mạng diện rộng

Mạng Quang

Mạng dữ liệu

Mạng diện rộng

Sự bảo đảm:

  • Chúng tôi hứa sản phẩm là bản gốc của Cisco, đã được kiểm tra tốt trước khi vận chuyển. Bảo đảm không phải DOA
  • Chúng tôi cung cấp bảo hành 90 ngày đối với thiết bị đã sử dụng, nếu thiết bị bạn mua có bất kỳ lỗi nào trong thời hạn bảo hành, chúng tôi sẽ thay thế thiết bị. (Các thiệt hại nhân tạo và sự cố do sử dụng sai mục đích không nằm trong phạm vi bảo hành)
  • Bảo hành 1 năm cho Thiết bị mới, tất cả các mặt hàng mới đều được niêm phong trong Hộp của Cisco.

Đang chuyển hàng:

  • Tất cả các mặt hàng được chuyên nghiệp đóng gói bằng cách sử dụng vật liệu đóng gói sẽ bảo vệ thiết bị khỏi bị hư hỏng. Bảo đảm không phải DOA
  • Chúng tôi vận chuyển tất cả các mặt hàng trên toàn thế giới. Vui lòng liên hệ với chúng tôi để biết chi phí vận chuyển và hướng dẫn
  • Chúng tôi có thể gửi qua UPS, DHL, EMS, FEDEX và bất kỳ cách nào khác theo yêu cầu.để đảm bảo nó thuận tiện nhất cho bạn

Chi tiết liên lạc
Zheng Hong Trade Co.,Ltd.

Người liên hệ: Sales Manager

Gửi yêu cầu thông tin của bạn trực tiếp cho chúng tôi (0 / 3000)