Zheng Hong ty TNHH thương mại

Nhà
Sản phẩm
Về chúng tôi
Tham quan nhà máy
Kiểm soát chất lượng
Liên hệ chúng tôi
Yêu cầu báo giá
Nhà Sản phẩmSử dụng POE Switch

WS-C2960XR-48FPD-I Được sử dụng Chuyển POE GigE 740W 2 X 10G SFP IP Lite Bộ ngắt nguồn AC

Sản phẩm tuyệt vời và dịch vụ Nice! Đối tác dài hạn

—— Tom

Là dịch vụ khách hàng tốt nhất mà tôi từng có khi đặt mua sản phẩm từ công ty. Dịch vụ khách hàng tuyệt vời, thân thiện, chuyên nghiệp và tốt nhất của tất cả

—— John

Vận chuyển nhanh và gói hàng tuyệt vời, hy vọng sẽ sớm hoạt động trở lại.

—— Austin

Tôi trò chuyện trực tuyến bây giờ

WS-C2960XR-48FPD-I Được sử dụng Chuyển POE GigE 740W 2 X 10G SFP IP Lite Bộ ngắt nguồn AC

Trung Quốc WS-C2960XR-48FPD-I Được sử dụng Chuyển POE GigE 740W 2 X 10G SFP IP Lite Bộ ngắt nguồn AC nhà cung cấp

Hình ảnh lớn :  WS-C2960XR-48FPD-I Được sử dụng Chuyển POE GigE 740W 2 X 10G SFP IP Lite Bộ ngắt nguồn AC

Thông tin chi tiết sản phẩm:

Nguồn gốc: Trung Quốc
Hàng hiệu: Cisco
Chứng nhận: Cisco
Số mô hình: WS-C2960XR-48FPD-I

Thanh toán:

Số lượng đặt hàng tối thiểu: 1 đơn vị
chi tiết đóng gói: đóng gói âm thanh
Thời gian giao hàng: 1-3 ngày làm việc
Điều khoản thanh toán: Western Union, T / T
Khả năng cung cấp: 20 chiếc mỗi tuần
Contact Now
Chi tiết sản phẩm
Loại bao vây: Rack-mountable - 1U Cổng: 48 x 10/100/1000 (POE +) + 2 x 10 Gigabit SFP +
Giao diện quản lý mạng: 10/100 Mbps Ethernet (RJ-45) Khả năng PoE có sẵn: 740W
Chuyển tiếp băng thông (Gbps): 108Gb / giây Số xếp chồng tối đa: 8
Stack Bandwidth: 80G Hiệu suất chuyển tiếp: 130,9Mpps

Chất xúc tác WS-C2960XR-48LPD-I 2960-XR 48 GigE PoE 370W, 2 x 10G SFP +, IP Lite Sử dụng công tắc POE

Tổng quan (WS-C2960XR-48FPD-I)


Thiết bị chuyển mạch Cisco Catalyst 2960-XR cung cấp khả năng phục hồi nguồn với nguồn cung cấp nguồn thay thế trường kép tùy chọn và phần mềm IP Lite Cisco IOS với tính năng định tuyến động và Lớp 3. WS-C2960XR-48FPD-I là một trong 2960-XR switch, switch IP Lite, hỗ trợ bốn mươi tám cổng Ethernet 10/100/1000 với POE + và hai giao tiếp 10G SFP + uplink. Hình ảnh IP Lite cho phép các tính năng định tuyến lớp truy cập cơ bản 3, chẳng hạn như bài bản RIPV1, V2, OSPF, bài hát EIGRP, HSRP, VRRP, bài PIM, v.v.

Thông số nhanh


Bảng 1 cho thấy các thông số nhanh.

Mã sản phẩm WS-C2960XR-48FPD-I
Loại bao vây Rack-mountable - 1U
Bộ tính năng IP Lite
Giao diện Uplink 2 x 10G SFP +
Cổng 48 x 10/100/1000 (POE +)
Khả năng PoE có sẵn 740W
Chuyển tiếp băng thông 108Gb / giây
Số xếp chồng tối đa số 8
Stack băng thông 80G
Chuyển băng thông 216Gb / giây
RAM 512 MB
Bộ nhớ flash 128 MB
Thứ nguyên 44,5 cm x 40,8 cm x 4,45 cm

Thông tin chi tiết sản phẩm

  • Chú thích:
  • Có bốn mươi tám cổng Ethernet 10/100/1000 Gigabit và hai cổng SFP + uplink 10G ở mặt trước.
  • Hai cổng USB loại A và một cổng USB loại B (bảng điều khiển) ở bên trái.
  • Công tắc này cung cấp một cổng điều khiển RJ-45 và một cổng quản lý Ethernet ở bên trái của bảng điều khiển phía trước.
  • Power over Ethernet Plus (PoE +) hỗ trợ lên đến 740W ngân sách PoE cho 24 cổng với 30W mỗi cổng hoặc 48 cổng với 15.4W mỗi cổng

Hình 2 cho thấy bảng mặt sau của WS-C2960XR-48FPD-I.

Khe cắm và nắp mô-đun FlexStack-Plus

PS OK LED

Khe cắm cung cấp điện (với module trống)

Đầu nối nguồn AC trên mô-đun nguồn điện

AC OK LED

WS-C2960XR-48FPD-I hỗ trợ xếp chồng với bộ ngăn xếp tùy chọn. Nó có mô-đun FlexStack-Plus (có thể hoán đổi nóng) chèn vào khe nằm trong bảng điều khiển phía sau công tắc và cáp FlexStack dài 0,5 m để kết nối các cổng mô-đun FlexStack-Plus. Mô-đun ngăn xếp nên mua riêng.

Các phụ kiện


Bảng 2 cho thấy một số phụ kiện của WS-C2960XR-48FPD-I.

Mô hình Sự miêu tả
C2960X-STACK Catalyst 2960-X FlexStack Plus Stacking Module
CAB-STK-E-0.5M Cáp xếp hàng Cisco FlexStack
GLC-LH-SMD Mô-đun thu phát SFP Cisco GLC-LH-SMD 1000BASE-LX / LH, MMF / SMF, 1310nm, DOM
GLC-SX-MMD Module thu phát SFP 1000BASE-SX, MMF, 850nm, DOM
CAB-CONSOLE-RJ45 Cáp điều khiển 6ft với RJ45 và DB9F
CAB-CONSOLE-USB Cáp điều khiển 6 ft với USB loại A và mini-B

So sánh với các mục tương tự


Bảng 3 cho thấy sự so sánh các mục tương tự.

Mô hình WS-C2960XR-48FPD-I WS-C2960XR-48LPD-I
Cổng 48 x 10/100/1000 (POE +) 48 x 10/100/1000 (POE +)
Khả năng PoE có sẵn 740W 370W
Uplinks 2 x 10 Gigabit SFP + 2 x 10 Gigabit SFP +
Bộ tính năng IP Lite IP Lite
Xếp chồng FlexStack-Plus Không bắt buộc Không bắt buộc

Sự bảo đảm:

  • Chúng tôi hứa sản phẩm là bản gốc của Cisco, được kiểm tra kỹ trước khi giao hàng. Đảm bảo không DOA
  • Chúng tôi cung cấp một 90 ngày bảo hành cho sử dụng thiết bị, nên các thiết bị bạn mua có bất kỳ khiếm khuyết làm việc trong thời gian bảo hành chúng tôi sẽ thay thế các đơn vị. (Thiệt hại nhân tạo và sự cố do sử dụng sai không nằm trong phạm vi bảo hành)
  • Bảo hành 1 năm cho các thiết bị mới, tất cả các sản phẩm mới đều được niêm phong mới trong Cisco Box.

Đang chuyển hàng:

  • Tất cả các mục được đóng gói chuyên nghiệp bằng cách sử dụng vật liệu đóng gói sẽ bảo vệ thiết bị khỏi bị hư hỏng. Đảm bảo không DOA
  • Chúng tôi tàu tất cả các mặt hàng trên toàn thế giới. Vui lòng liên hệ với chúng tôi để biết chi phí giao hàng và hướng dẫn
  • Chúng tôi có thể gửi qua UPS, DHL, EMS, FEDEX và bất kỳ cách nào khác theo yêu cầu. Để đảm bảo nó thuận tiện nhất cho bạn

Chi tiết liên lạc
Zheng Hong Trade Co.,Ltd.

Người liên hệ: Sales Manager

Gửi yêu cầu thông tin của bạn trực tiếp cho chúng tôi (0 / 3000)