Zheng Hong ty TNHH thương mại

Nhà
Sản phẩm
Về chúng tôi
Tham quan nhà máy
Kiểm soát chất lượng
Liên hệ chúng tôi
Yêu cầu báo giá
Nhà Sản phẩmSử dụng POE Switch

Bộ chuyển đổi 2960X 24 Port Poe, được sử dụng Cisco POE Powered Switch 4 SFP LAN Base

Sản phẩm tuyệt vời và dịch vụ Nice! Đối tác dài hạn

—— Tom

Là dịch vụ khách hàng tốt nhất mà tôi từng có khi đặt mua sản phẩm từ công ty. Dịch vụ khách hàng tuyệt vời, thân thiện, chuyên nghiệp và tốt nhất của tất cả

—— John

Vận chuyển nhanh và gói hàng tuyệt vời, hy vọng sẽ sớm hoạt động trở lại.

—— Austin

Tôi trò chuyện trực tuyến bây giờ

Bộ chuyển đổi 2960X 24 Port Poe, được sử dụng Cisco POE Powered Switch 4 SFP LAN Base

Trung Quốc Bộ chuyển đổi 2960X 24 Port Poe, được sử dụng Cisco POE Powered Switch 4 SFP LAN Base nhà cung cấp

Hình ảnh lớn :  Bộ chuyển đổi 2960X 24 Port Poe, được sử dụng Cisco POE Powered Switch 4 SFP LAN Base

Thông tin chi tiết sản phẩm:

Nguồn gốc: Trung Quốc, Singapore, Thiland, Maylaysia, Mỹ, ETC
Hàng hiệu: Cisco
Chứng nhận: CE ROHS
Số mô hình: WS-C2960X-24PS-L

Thanh toán:

Số lượng đặt hàng tối thiểu: 1
Thời gian giao hàng: 2-3 ngày
Contact Now
Chi tiết sản phẩm
Kiểu: poe chuyển đổi Port: 24
Xếp chồng: có thể xếp chồng băng thông: 80G
Chuyển băng thông: 216G Cổng SFP: 4

WS-C2960X-24PS-L Được sử dụng POE Switch 2960X 24 Cổng Gigabit Ethernet 4 SFP LAN Base

Tổng quan (WS-C2960X-24PS-L)

Cisco Catalyst 2960X-24PS-L Thiết bị chuyển mạch lớp 2 có thể xếp chồng lên nhau của LAN Base bao gồm các cổng Ethernet 24 * 10/100/1000 với các giao diện đường lên SFP POE + và 4 * 1G. Tiêu chuẩn công nghiệp IEEE802.3at PoE + cung cấp tới 30W mỗi cổng.

Thông số nhanh

Bảng 1 hiển thị Thông số nhanh của công tắc Cisco 2960X-24PS-L.

Mã sản phẩm WS-C2960X-24PS-L
Loại bao vây Rack-mountable - 1U
Bộ tính năng Cơ sở LAN
Giao diện Uplink 4 x 1G SFP
Cổng 24 cổng Ethernet 10/100/1000 Gigabit
Khả năng PoE có sẵn 370W
Số xếp chồng tối đa số 8
Stack băng thông 80G
Chuyển tiếp băng thông 108Gb / giây
Chuyển băng thông 216Gb / giây
RAM 512MB
Bộ nhớ flash 128MB
Thứ nguyên 44,5 cm x 36,8 cm x 4,5 cm
Gói trọng lượng 10,65 Kg

Các phụ kiện

Bảng 2 cho thấy một số phụ kiện của WS-C2960X-24PS-L.

Mô hình Sự miêu tả
C2960X-STACK Catalyst 2960-X FlexStack Plus Stacking Module
CAB-STK-E-0.5M Cáp xếp hàng Cisco FlexStack
GLC-LH-SM GE SFP, đầu nối LC LX / LH thu phát
GLC-SX-MMD Module thu phát SFP 1000BASE-SX, MMF, 850nm, DOM
CAB-CONSOLE-RJ45 Cáp điều khiển 6ft với RJ45 và DB9F
CAB-CONSOLE-USB Cáp điều khiển 6 ft với USB loại A và mini-B

Sự bảo đảm:

  • Chúng tôi hứa sản phẩm là bản gốc của Cisco, được kiểm tra kỹ trước khi giao hàng. Đảm bảo không DOA
  • Chúng tôi cung cấp một 90 ngày bảo hành cho sử dụng thiết bị, nên các thiết bị bạn mua có bất kỳ khiếm khuyết làm việc trong thời gian bảo hành chúng tôi sẽ thay thế các đơn vị. (Thiệt hại nhân tạo và sự cố do sử dụng sai không nằm trong phạm vi bảo hành)
  • Bảo hành 1 năm cho các thiết bị mới, tất cả các sản phẩm mới đều được niêm phong mới trong Cisco Box.




Đang chuyển hàng:

  • Tất cả các mục được đóng gói chuyên nghiệp bằng cách sử dụng vật liệu đóng gói sẽ bảo vệ thiết bị khỏi bị hư hỏng. Đảm bảo không DOA
  • Chúng tôi tàu tất cả các mặt hàng trên toàn thế giới. Vui lòng liên hệ với chúng tôi để biết chi phí giao hàng và hướng dẫn
  • Chúng tôi có thể gửi qua UPS, DHL, EMS, FEDEX và bất kỳ cách nào khác theo yêu cầu. Để đảm bảo nó thuận tiện nhất cho bạn

Chi tiết liên lạc
Zheng Hong Trade Co.,Ltd.

Người liên hệ: Sales Manager

Gửi yêu cầu thông tin của bạn trực tiếp cho chúng tôi (0 / 3000)