Zheng Hong ty TNHH thương mại

Nhà
Sản phẩm
Về chúng tôi
Tham quan nhà máy
Kiểm soát chất lượng
Liên hệ chúng tôi
Yêu cầu báo giá
Nhà Sản phẩmCông tắc Cisco được sử dụng

WS-C2960X-48TS-LL Sử dụng thiết bị chuyển mạch Cisco 2960X 48 GigE 2 X 1G SFP LAN LITE Loại

Sản phẩm tuyệt vời và dịch vụ Nice! Đối tác dài hạn

—— Tom

Là dịch vụ khách hàng tốt nhất mà tôi từng có khi đặt mua sản phẩm từ công ty. Dịch vụ khách hàng tuyệt vời, thân thiện, chuyên nghiệp và tốt nhất của tất cả

—— John

Vận chuyển nhanh và gói hàng tuyệt vời, hy vọng sẽ sớm hoạt động trở lại.

—— Austin

Tôi trò chuyện trực tuyến bây giờ

WS-C2960X-48TS-LL Sử dụng thiết bị chuyển mạch Cisco 2960X 48 GigE 2 X 1G SFP LAN LITE Loại

Trung Quốc WS-C2960X-48TS-LL Sử dụng thiết bị chuyển mạch Cisco 2960X 48 GigE 2 X 1G SFP LAN LITE Loại nhà cung cấp

Hình ảnh lớn :  WS-C2960X-48TS-LL Sử dụng thiết bị chuyển mạch Cisco 2960X 48 GigE 2 X 1G SFP LAN LITE Loại

Thông tin chi tiết sản phẩm:

Nguồn gốc: Trung Quốc, Mỹ, Singapore, Thilandy, Malaysia, v.v ...
Hàng hiệu: Cisco
Chứng nhận: CE , ROHS
Số mô hình: ws-c2960x-48ts-ll

Thanh toán:

Số lượng đặt hàng tối thiểu: 1
Thời gian giao hàng: 2-3 ngày
Khả năng cung cấp: 50 pcs mỗi tuần
Contact Now
Chi tiết sản phẩm
Kiểu: ethernet chuyển đổi Port: 48
Lớp: 2 IOS: Lan Lite
Loạt: 2960x Cổng SFP: 2

WS-C2960X-48TS-LL Được sử dụng Thiết bị chuyển mạch Cisco 2960-X 48 GigE 2 x 1G SFP, LAN LITE Switch

Tổng quan (WS-C2960X-48TS-LL)

Cổng Cisco Catalyst 2960X 48 cổng LAN Lite bao gồm 48 cổng Ethernet 10/100/1000 và giao diện đường lên SFP 2 x 1G. LAN Lite hình ảnh chức năng nhu cầu cơ bản cho lớp 2 chuyển đổi và không hỗ trợ xếp chồng.

Bảng 1, Thông số kỹ thuật WS-C2960X-48TS-LL.

Mã sản phẩm WS-C2960X-48TS-LL
Loại bao vây Rack-mountable - 1U
Bộ tính năng LAN Lite
Giao diện Uplink SFP 2 x 1G
Cổng 48 cổng Ethernet 10/100/1000 Gigabit
Chuyển tiếp băng thông 50Gb / giây
Chuyển băng thông 100Gb / giây
RAM 256MB
Bộ nhớ flash 64 MB
Thứ nguyên 44,5 cm x 27,9 cm x 4,5 cm
Gói trọng lượng 9,19 Kg

Thông tin chi tiết sản phẩm

Hình 2 cho thấy bảng mặt trước của WS-C2960X-48TS-LL.

Chú thích:

① Cổng quản lý Ethernet ⑥ Cổng mô-đun SFP

Nút chế độ ⑦ 48 x 10/100/1000 cổng

③ Đèn LED chuyển đổi ⑧ Đèn LED CONSOLE

④ Cổng USB loại nhỏ B (bảng điều khiển) ⑨ Đèn LED MGMT

⑤ Cổng USB loại A ⑩ Cổng giao diện điều khiển RJ-45

· Các đèn LED Switch bao gồm đèn LED SYST, STAT, SPEED, RPS, MAST và STACK.

Hình 3 cho thấy bảng điều khiển phía sau của WS-C2960X-48TS-LL.

Chú ý rằng phải mất WS-C2960X-48TS-L để tham khảo. Hai tấm mặt sau của hai thiết bị chuyển mạch tương tự nhưng WS-C2960X-48TS-LL không có khe cắm mô-đun FlexStack-Plus.

Chú thích:

① Khe cắm và nắp mô-đun FlexStack-Plus ③ Đầu nối RPS

② Quạt hút ④ Đầu nối nguồn AC

Các phụ kiện

Bảng 2 cho thấy một số phụ kiện của WS-C2960X-48TS-LL.

Mô hình Sự miêu tả
GLC-LH-SM GE SFP, đầu nối LC LX / LH thu phát
GLC-SX-MMD Module thu phát SFP 1000BASE-SX, MMF, 850nm, DOM
CAB-CONSOLE-RJ45 Cáp điều khiển 6ft với RJ45 và DB9F
CAB-CONSOLE-USB Cáp điều khiển 6 ft với USB loại A và mini-B

Sự bảo đảm:

  • Chúng tôi hứa sản phẩm là bản gốc của Cisco, được kiểm tra kỹ trước khi giao hàng. Đảm bảo không DOA
  • Chúng tôi cung cấp một 90 ngày bảo hành cho sử dụng thiết bị, nên các thiết bị bạn mua có bất kỳ khiếm khuyết làm việc trong thời gian bảo hành chúng tôi sẽ thay thế các đơn vị. (Thiệt hại nhân tạo và sự cố do sử dụng sai không nằm trong phạm vi bảo hành)
  • Bảo hành 1 năm cho các thiết bị mới, tất cả các sản phẩm mới đều được niêm phong mới trong Cisco Box.






Đang chuyển hàng:

  • Tất cả các mục được đóng gói chuyên nghiệp bằng cách sử dụng vật liệu đóng gói sẽ bảo vệ thiết bị khỏi bị hư hỏng. Đảm bảo không DOA
  • Chúng tôi tàu tất cả các mặt hàng trên toàn thế giới. Vui lòng liên hệ với chúng tôi để biết chi phí giao hàng và hướng dẫn
  • Chúng tôi có thể gửi qua UPS, DHL, EMS, FEDEX và bất kỳ cách nào khác theo yêu cầu. Để đảm bảo nó thuận tiện nhất cho bạn

Chi tiết liên lạc
Zheng Hong Trade Co.,Ltd.

Người liên hệ: Sales Manager

Gửi yêu cầu thông tin của bạn trực tiếp cho chúng tôi (0 / 3000)