Zheng Hong ty TNHH thương mại

Nhà
Sản phẩm
Về chúng tôi
Tham quan nhà máy
Kiểm soát chất lượng
Liên hệ chúng tôi
Yêu cầu báo giá
Nhà Sản phẩmCông tắc Cisco được sử dụng

2 lớp đã sử dụng thiết bị chuyển mạch của Cisco 2960X 24 2 Cổng SFP 256 MB RAM Bộ nhớ flash 64 MB

Sản phẩm tuyệt vời và dịch vụ Nice! Đối tác dài hạn

—— Tom

Là dịch vụ khách hàng tốt nhất mà tôi từng có khi đặt mua sản phẩm từ công ty. Dịch vụ khách hàng tuyệt vời, thân thiện, chuyên nghiệp và tốt nhất của tất cả

—— John

Vận chuyển nhanh và gói hàng tuyệt vời, hy vọng sẽ sớm hoạt động trở lại.

—— Austin

Tôi trò chuyện trực tuyến bây giờ

2 lớp đã sử dụng thiết bị chuyển mạch của Cisco 2960X 24 2 Cổng SFP 256 MB RAM Bộ nhớ flash 64 MB

Trung Quốc 2 lớp đã sử dụng thiết bị chuyển mạch của Cisco 2960X 24 2 Cổng SFP 256 MB RAM Bộ nhớ flash 64 MB nhà cung cấp

Hình ảnh lớn :  2 lớp đã sử dụng thiết bị chuyển mạch của Cisco 2960X 24 2 Cổng SFP 256 MB RAM Bộ nhớ flash 64 MB

Thông tin chi tiết sản phẩm:

Nguồn gốc: Trung Quốc, Singapore, Malaysia, Thiland, v.v ...
Hàng hiệu: Cisco
Chứng nhận: CE ROHS
Số mô hình: WS-C2960X-24TS-LL

Thanh toán:

Số lượng đặt hàng tối thiểu: 1
Thời gian giao hàng: 2-3 ngày
Khả năng cung cấp: 150pcs mỗi tháng
Contact Now
Chi tiết sản phẩm
Loạt: 2960x Lớp: 2
Port: 24 IOS: lan lite
Cổng SFP: 2 Tốc độ truyền dữ liệu: 10/100/1000 Mb / giây


WS-C2960X-24TS-LL Được sử dụng Thiết bị chuyển mạch Cisco 2960X 24 x 10/100/1000 + 2xsfp LAN Lite


Tổng quan (WS-C2960X-24TS-LL)

Bộ chuyển đổi Cisco Catalyst 2960X-24TS-LL LAN Lite Lớp 2 cung cấp chế độ độc lập không có hỗ trợ FlexStack plus và không có tính năng lite NetFlow.

Bảng 1 hiển thị Thông số nhanh của công tắc Cisco 2960X-24TS-LL.

Mã sản phẩm WS-C2960X-24TS-LL
Loại bao vây Rack-mountable - 1U
Bộ tính năng LAN Lite
Giao diện Uplink SFP 2 x 1G
Cổng 24 cổng Ethernet 10/100/1000 Gigabit
Chuyển tiếp băng thông 50Gb / giây
Chuyển băng thông 100Gb / giây
RAM 256 MB
Bộ nhớ flash 64 MB
Thứ nguyên 44,5 cm x 27,9 cm x 4,5 cm
Gói trọng lượng 9,19 Kg


Thông tin chi tiết sản phẩm




Hình 2 cho thấy bảng phía trước của công tắc Cisco 2960X-24TS-LL.

Chú thích:
① Cổng quản lý Ethernet ② Nút chế độ ③ Chuyển đèn LED ④ Cổng USB loại nhỏ B (cổng điều khiển) ⑤ Cổng USB loại A
⑥ Cổng mô-đun SFP ⑦ Các cổng mô-đun SFP 24 * 10/100/1000 cổng ⑧ Đèn LED CONSOLE ⑨ Đèn LED MGMT ⑩RJ-45


Hình 3 cho thấy bảng điều khiển phía sau của công tắc Cisco 2960X-24TS-LL.




Lưu ý: ① Quạt hút ③ Đầu nối RPS ④ Đầu nối nguồn AC



Các phụ kiện


Bảng 2 cho thấy một số phụ kiện của WS-C2960X-24TS-LL.

Mô hình Sự miêu tả
GLC-LH-SM GE SFP, đầu nối LC LX / LH thu phát
GLC-SX-MMD Module thu phát SFP 1000BASE-SX, MMF, 850nm, DOM
CAB-CONSOLE-RJ45 Cáp điều khiển 6ft với RJ45 và DB9F
CAB-CONSOLE-USB Cáp điều khiển 6 ft với USB loại A và mini-B








Sự bảo đảm:

  • Chúng tôi hứa sản phẩm là bản gốc của Cisco, được kiểm tra kỹ trước khi giao hàng. Đảm bảo không DOA
  • Chúng tôi cung cấp một 90 ngày bảo hành cho sử dụng thiết bị, nên các thiết bị bạn mua có bất kỳ khiếm khuyết làm việc trong thời gian bảo hành chúng tôi sẽ thay thế các đơn vị. (Thiệt hại nhân tạo và sự cố do sử dụng sai không nằm trong phạm vi bảo hành)
  • Bảo hành 1 năm cho các thiết bị mới, tất cả các sản phẩm mới đều được niêm phong mới trong Cisco Box.





Đang chuyển hàng:

  • Tất cả các mục được đóng gói chuyên nghiệp bằng cách sử dụng vật liệu đóng gói sẽ bảo vệ thiết bị khỏi bị hư hỏng. Đảm bảo không DOA
  • Chúng tôi tàu tất cả các mặt hàng trên toàn thế giới. Vui lòng liên hệ với chúng tôi để biết chi phí giao hàng và hướng dẫn
  • Chúng tôi có thể gửi qua UPS, DHL, EMS, FEDEX và bất kỳ cách nào khác theo yêu cầu. Để đảm bảo nó thuận tiện nhất cho bạn



Chi tiết liên lạc
Zheng Hong Trade Co.,Ltd.

Người liên hệ: Sales Manager

Gửi yêu cầu thông tin của bạn trực tiếp cho chúng tôi (0 / 3000)